Kai tsaye-kai mataki hudu na iska

A takaice bayanin:

Don biyan bukatun babban iko da darajar fitarwa na atomatik, ingantaccen injin iska don masu ganowar I-dimbin yawa sun riga sun haɓaka sabon ci gaba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Halaye na kayan

● Matsakait-kai sau hudu-kai tsaye injin iska: lokacin da matsayi biyu ke aiki da sauran matsayi biyu na jira.

Injin na iya shirya coils da kyau a cikin kofin rataye kuma sanya babban adadin sakandare a lokaci guda. Ya dace musamman ga stator winding tare da buƙatun fitarwa. Zai iya fitar da iska mai ta atomatik, yana iya sarrafa ta atomatik, sarrafa atomatik na layin kai tsaye, sare atomatik da kuma nuna atomatik a lokaci guda.

Intanit na mai-maya-injin zai iya saita sigogin da'irar da'irar lamba, saurin iska, nutsewa ana iya daidaita shi da ƙarfi, kuma ana iya daidaita tashin hankali na iska, kuma ana iya daidaita tashin hankali na hanyar haɗin gwiwar. Yana da ayyuka na ci gaba da iska da dakatar da iska, kuma zai iya biyan bukatun guda 2, 4 dogayen sanda da 8 katako mai iska.

Tare da fasahar da ba ta dace ba game da tashar da ba juriya ta hanyar layin ba, wanda aka dace da motocin da ba a shimfiɗa ba, kamar motocin motar, wankan motoci, motar haya, makamin kwamfuta, da sauransu.

● Cikakke Servo ikon tsallake layin layi, ana iya daidaita tsawon tsayinsa ba da izini ba.

● Adana cikin Manuya da Waya Waya (An kira waya).

● Tebur tafi na Jamus ɗin ke sarrafawa ta hanyar madaidaicin kambanci, wanda ke da fa'idodi na haske tsarin, saurin wucewa da madaidaici jere.

● Tare da Kanfigareshan 12 Inch Manyan allon, mafi dacewa. Tallafawa tsarin Sanarwar Harkokin Mes.

Injin din yana da kwanciyar hankali, bayyanar asmosheric, babban digiri na sarrafa kansa da babban farashi.

Fa'idodinsa sun haɗa da ƙarancin ƙarfin makamashi, ingantaccen aiki, ƙaramin hoise, rayuwa mai tsayi da sauƙi.

Injin iska-24-2
Injin iska-24-3

Samfurin samfurin

Lambar samfurin LRX2 / 4-100
Flying cokali mai yatsa diamita 18050mmm
Yawan shugabannin aiki 2PCs
Tashar aiki 4 tashoshin
Daidaita da diamita waya 0.17-0.8mm
Magnet Wire abu Waya ta Wire / Aluminum Wire / Tumini Clad Aluminum Aluminum
Bridge Matsayi Line 4S
Lokacin juyawa mai juyawa 1.5s
Lambar ƙwayoyin cuta ta aiki 2,4,6,8
Daidaita da kauri mai kauri 20mm-160mm
Matsakaicin mai diamita 150mm
Matsakaicin gudu 2600-3000 da'irori / Minute
Matsin iska 0.6-0.8MA
Tushen wutan lantarki 380v tsarin-waya guda uku na waya 50 / 60hz
Ƙarfi 7.5kW
Nauyi 2000kg
Girma (L) 2400 * (w) 1500 * (h) 2200mm

Abin da aka kafa

Abvantbuwan amfãni da nau'ikan nau'ikan canji na atomatik injin iska

Don biyan bukatun babban iko da darajar fitarwa na atomatik, ingantaccen injin iska don masu ganowar I-dimbin yawa sun riga sun haɓaka sabon ci gaba. Wannan ƙirar tana ɗaukar ƙirar haɗin haɗin kai da gaba, tana ɗaukar mai sarrafawa ta atomatik kamar yadda ake sarrafawa ta atomatik kamar tsari mai yawa, kuma yana da ƙananan ƙwayoyin cuta, da babba da ƙananan kwarangwal. Wannan samfurin yana samar da ingantaccen samarwa da rage dogaro da aiki. Ma'aikata ɗaya na iya yin amfani da injunan da yawa don tabbatar da ingancin samarwa, dacewa da wurare masu yawan buƙatu.

Koyaya, farashin na'ura ta jerawa daga dubun dubun dubatar da dubun dubatan Yuan, saboda yana amfani da yawancin sassan da ba daidaitattun abubuwa ba, kuma tsarin tabbatarwa yana da rikitarwa da tsayi. Koyaya, darajar ta taɗaɗa har yanzu tana jawo hankalin abokan ciniki, sanya shi samfurin amfani da aka yi amfani da shi a kasuwa, wanda kuma aka sani da CNC na canzawa ta atomatik injin iska. Tsarin na inji ya bambanta kuma ana iya shirya ta atomatik. Masana'antun na gida suna amfani da masu sarrafa CNC ko masu sarrafa kansu azaman cibiyar sarrafawa. Wannan samfurin yana da inganci, kiyayewa mai dacewa, da babban farashi, kuma farashin yana da kusan ƙasa da na motar iska ta atomatik.

Appoidal transform matsin iska ta atomatik an tsara shi musamman don winding madauwari, kuma akwai wasu nau'ikan nau'ikan fasahar-baki, kuma babu manyan canje-canje na fasaha sakamakon gabatarwar sa. An yi su na allobi na musamman tare da kyakkyawan sa jingina, da wani ɓangaren ƙirar injin ya riƙi tsarin rabuwa, wanda ya fi dacewa kuma mai saurin maye gurbin zobe ajiya. Waɗannan samfuran atomatik na atomatik suna da tsarin tsarin kayan aiki na kayan aikin injin, kuma ana shigo da ambato ne ko an samar da su.

A lokaci guda, madaidaicin madaidaicin iska ta atomatik shine babban samfurin fasaha tare da madaidaicin kayan aiki kuma yana kwaikwayon aikin wiring na jikin mutum. Tana da babban motar sittin, kuma tsarin sarrafawa yana ɗaukar PLC, wanda ke da ayyuka na ƙididdigar atomatik, bambancin atomatik da gyarawa ta atomatik. Ana amfani da ikon rufewa don kebul na kebul na ta atomatik a waje na-mataki-mataki da kwanciyar hankali a sama da ƙananan gudu. Kayan aiki masu tallafawa kamar kayan aikin saukar da kayan aikin wannan ƙirar ma ya ci gaba.


  • A baya:
  • Next: