Mai shigar da Takarda a kwance
Halayen Samfur
● Wannan inji kayan aiki ne na musamman na atomatik don shigar da takarda ta atomatik a kasan ramin stator, wanda aka ƙera ta musamman don matsakaita da babba mai hawa uku da sabon motar tuƙi mai ƙarfi.
● An karɓi cikakken ikon sarrafa servo don ƙididdigewa, kuma ana iya daidaita kusurwa ba da gangan ba.
● Ciyarwa, naɗewa, yanke, tambari, kafawa da turawa duk an kammala su a lokaci ɗaya.
● Don Canja adadin ramummuka kawai buƙatar ƙarin saitunan mu'amala da na'ura.
● Yana da ƙananan girman, aiki mai sauƙi da ɗan adam.
● Injin na iya aiwatar da rarrabuwar ramuka da saka ta atomatik na hopping aiki.
● Yana da dacewa da sauri don canza siffar tsagi na stator don maye gurbin mutu.
● Na'urar tana da kwanciyar hankali, bayyanar yanayi, babban mataki na aiki da kai da kuma babban farashi.
● Abubuwan da ya dace sune ƙarancin amfani da makamashi, babban inganci, ƙaramar amo, tsawon rayuwa da sauƙin kulawa.
● Wannan na'ura ta dace musamman ga injina masu nau'ikan nau'ikan nau'ikan lamba iri ɗaya, injin jan ƙarfe, injin tuƙi na sabbin motocin makamashi, injinan hawa uku, da sauransu.
Sigar Samfura
Lambar samfur | Saukewa: WCZ-210T |
Tari kauri kewayon | 40-220 mm |
Matsakaicin diamita na waje | ≤ Φ300mm |
Diamita na ciki na Stator | Φ45mm-Φ210mm |
Hemming tsawo | 4mm-8mm |
Kauri takarda mai rufi | 0.2mm-0.5mm |
Tsawon ciyarwa | 15mm-100mm |
Production doke | 1 seconds/rami |
Matsin iska | 0.5-0.8MPA |
Tushen wutan lantarki | 380V tsarin wayoyi huɗu masu ƙarfi uku 50/60Hz |
Ƙarfi | 2 kW |
Nauyi | 800kg |
Girma | (L) 1500* (W) 900* (H) 1500mm |
Tsarin
Abubuwan da ke buƙatar kulawa a cikin taron layin atomatik na stator
Wadannan su ne wasu abubuwan da za a yi la'akari da su kafin da kuma bayan taron layin atomatik na stator:
1. Bayanan Ayyuka: Tabbatar da mutunci da tsabta na zane-zane na taro, takardun kudi, da sauran bayanan da suka dace ana kiyaye su a duk lokacin aikin.
2. Wuraren aiki: Dole ne duk wani taro ya gudana a wuraren da aka tsara yadda ya kamata.Tsabtace wurin aiki da tsabta da kuma tsarawa har zuwa ƙarshen aikin.
3. Kayayyakin taro: Shirya kayan taro bisa ga ka'idojin gudanar da aikin don tabbatar da cewa suna nan akan lokaci.Idan wani abu ya ɓace, canza jerin lokacin aiki, kuma cika fom ɗin tunatarwa kayan kuma ƙaddamar da shi ga sashin siyayya.
4. Yana da mahimmanci don fahimtar tsarin, tsarin taro da kuma tsarin bukatun kayan aiki kafin taro.
Bayan an haɗa layin atomatik na stator, duba waɗannan abubuwa:
1. Bincika kowane bangare na cikakken taro don tabbatar da amincinsa, daidaiton shigarwa, amincin haɗin gwiwa, da sassauƙan sassa masu jujjuya da hannu kamar na'urorin jigilar kaya, jakunkuna, da hanyoyin jagora.Har ila yau, tabbatar da ƙayyadaddun inda za a shigar da kowane sashi ta hanyar duba zanen taro.
2. Bincika haɗin kai tsakanin sassan taro bisa ga abun ciki na dubawa.
3. Tsaftace filayen ƙarfe, nau'ikan, ƙura, da sauransu a duk sassan injin don hana duk wani cikas a cikin sassan watsawa.
4. Yayin gwajin na'ura, a hankali kula da tsarin farawa.Bayan an fara na'ura, duba sigogin aiki da ko sassan motsi zasu iya yin ayyukansu cikin sauƙi.
5. Tabbatar cewa manyan sigogin aiki na na'ura, irin su zazzabi, saurin gudu, rawar jiki, motsin motsi, hayaniya, da dai sauransu sun gamsu.
Zongqi Automation kamfani ne da ke samarwa da siyar da kayan aikin kera motoci daban-daban.Layukan samfuran su sun haɗa da layukan rotor na atomatik, injunan ƙira, injunan ramummuka, kayan aikin samar da motoci guda ɗaya, na'urorin samar da injin mai hawa uku, da ƙari.Abokan ciniki suna maraba don tuntuɓar su don ƙarin cikakkun bayanai.