Motar stator atomatik samar da layin (yanayin robot 1)
Bayanin Samfura
● Layin samar da atomatik na stator yana amfani da mutummutumi don canja wuri tsakanin matakai kamar saka takarda, iska, sakawa, da tsarawa.
● yana da sauƙin shigarwa da kulawa, kuma yana da kwanciyar hankali.
● ABB, KUKA ko Yaskawa robots za a iya daidaita su bisa ga buƙatun mai amfani don gane samarwa da ba a sarrafa ba.
Tsarin
Yadda za a daidaita halin yanzu na na'ura mai juyi atomatik line tabo waldi inji
A da, na'ura mai juyi atomatik tabo tabo walda ya dogara da AC mai kula da AC tabo walda, haifar da m halin yanzu da na kowa walda lahani.Don haka, a hankali ana maye gurbinsu da masu sarrafa mitar inverter DC da na tsaka-tsakin mitar a haɗe tare da sabbin injin walda tabo.Duk da wannan gyare-gyaren, wannan samfurin na soja har yanzu yana buƙatar madaidaicin hanya don daidaita halin yanzu na na'ura mai juyi atomatik walda tabo.Ga wasu shawarwari:
1. Yin amfani da sarrafa yanayin wutar lantarki akai-akai: ɗaukar yanayin wutar lantarki akai-akai Q=UI na iya hana juriya da zafin wutar lantarki daga zama babba yayin amfani da sarrafa yanayin halin yanzu.Ta wannan hanyar, ana guje wa abin da ya faru na tashin hankali na makamashin thermal Q=I2Rt, kuma ana daidaita makamashin thermal.
2. Sanya wayoyin motar rotor guda biyu da aka yi amfani da su don auna ƙarfin lantarki a kusa da sanduna masu kyau da mara kyau kamar yadda zai yiwu.Babban abin da aka fi mayar da hankali shi ne kan sarrafa wutar lantarki tsakanin sanduna masu kyau da mara kyau, ba wutar lantarki a duk kewaye ba.
3. Canja daga fitarwa guda ɗaya zuwa bugun bugun jini biyu ko bugun bugun jini uku (cire jimlar lokacin fitarwa ba canzawa), kuma rage ƙimar wutar lantarki zuwa mafi ƙanƙanta (wato na yanzu yana da ƙanƙanta kamar yadda zai yiwu).Tare da fitar da bugun bugun jini, ana buƙatar ƙara ƙimar wutar lantarki don cimma zafin walda da ake buƙata.Amma yin amfani da fitar da bugun bugun jini sau biyu (lokacin saita sigogi, saita ƙimar fitarwa ta farko zuwa ƙasa kuma ƙimar fitarwa ta biyu zuwa babba) na iya rage ƙimar wutar lantarki da aka saita (a halin yanzu), yayin samun matakin daidaitaccen ƙarfin kuzarin da ake buƙata.Ta hanyar rage ƙimar wutar lantarki (a halin yanzu), an rage yawan lalacewa na lantarki kuma ana inganta kwanciyar hankali sosai.Dangane da Q=I2Rt, babban halin yanzu zai haifar da ƙarin tarin zafi.Saboda haka, yayin saita sigogi, rage girman darajar yanzu (ƙimar wutar lantarki).
4. Sauya wutar lantarki ta tungsten na ƙugiya a ƙarƙashin na'urar waldawa ta tabo, don haka ita ce wutar lantarki mara kyau.Wannan gyare-gyare yana rage kwararar atom ɗin ƙarfe zuwa na'urar lantarki ta tungsten saboda "ƙaurawar lantarki" lokacin da halin yanzu ke gudana daga ƙugiya zuwa na'urar tungsten, wanda idan ba haka ba zai lalata da kuma rage wutar lantarki.Kalmar “Electron Migration” tana nufin motsin atom ɗin ƙarfe ne saboda kwararar electrons.Sau da yawa ana kiransa ƙauran ƙarfe saboda ya haɗa da kwararar atom ɗin ƙarfe.
Waɗannan su ne wasu nasihu masu amfani kan yadda ake daidaita na'ura mai juyi atomatik na'urar walda tabo don inganta sakamakon aiki.Bugu da ƙari, don kiyaye daidaito, ya kamata a haɗa kiyayewa na yau da kullun cikin aikin layin rotor mai sarrafa kansa.Guangdong Zongqi Automation Co., Ltd. ya ƙware a cikin samar da injunan haɗa waya, na'ura mai jujjuyawar waya da na'ura mai haɗawa, injin ɗaurin waya, wayoyi masu jujjuyawar atomatik, na'urorin ƙira, na'urori masu ɗaure waya, injin stator atomatik wayoyi, kayan aikin samar da motoci guda-lokaci guda da sauran kayayyakin.Idan kana buƙatar biyan bukatunku Don wannan buƙatar sunan yankin, da fatan za a iya tuntuɓar mu.